หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  INDY Coffee Shop
| |-+  ร้านกาแฟอินดี้ “กรุงเทพฯ และปริมณฑล”
| | |-+ 

เชิญชิมกาแฟสดอร่อย,,,Coffee Cat '''''' ปาริชาติ อพาทเม้นท์ รังสิต

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: เชิญชิมกาแฟสดอร่อย,,,Coffee Cat '''''' ปาริชาติ อพาทเม้นท์ รังสิต  (อ่าน 10111 ครั้ง)
coffeememe
Jr. Barista
**

« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 12:24:37 »

กาแฟ อร่อย ...]
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 12:49:27 »

หน้าร้าน Coffee Cat
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 12:57:45 »

inside " Coffee Cat ""
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 13:04:35 »

อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 13:23:27 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010 : 13:31:10 »

เรามีเมนูให้เลือกมากมายค่ะ
Arm Fe'
Coffee Mania
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010 : 19:02:45 »

อวยตัวเองซะงั้น แหมทำไปได้
PEM
Coffee Mania +
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010 : 10:27:53 »

รูปเครื่องดื่มปั่นสามแก้วน่ะ เค้าเลิกใช้กันไปนานแล้วครับ

ช่วยเอารูปที่ถ่ายเองมาลงจะดีกว่านะครับ

อีกเรื่องนึง cappuccino <----- สะกดอย่างนี้

ขอให้ค้าขายร่ำรวยแล้วกันครับ

ฟ้องก็ให้ไว ไม่งั้นก็ไปฟ้องแม่ไป๊ อย่ามัวแต่เห่า
coffeememe
Jr. Barista
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 : 10:43:10 »

รูปเครื่องดื่มปั่นสามแก้วน่ะ เค้าเลิกใช้กันไปนานแล้วครับ

ช่วยเอารูปที่ถ่ายเองมาลงจะดีกว่านะครับ

อีกเรื่องนึง cappuccino <----- สะกดอย่างนี้

ขอให้ค้าขายร่ำรวยแล้วกันครับ

อายค่ะต้องขออภัยด้วย คนที่ลงขอความนี้คงเป็นเพื่อนที่ใช้พาสเวิด เราเข้าไปอ่ะค่ะ  ไม่ได้มีเจตนา จิงจิงค่ะ  ขอบคุณค่ะสำหรับ comment  นะค่ะ 
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์