หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  Coffee Services
| |-+  "INDY" Bakery Cafe
| | |-+ 

กล้าท้าให้ลอง "ขนมเปี๊ยะสูตรชาววัง..หอม&

หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: กล้าท้าให้ลอง "ขนมเปี๊ยะสูตรชาววัง..หอม&  (อ่าน 17969 ครั้ง)
mycoffee
Coffee Mania
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2012 : 20:08:49 »

สอบถามนิดนึงค่ะ,,,,มีแต่ขนมเปี๊ยะใช่มั้ยคะ
kanom_maekhun
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012 : 15:10:23 »

รบกวนแจ้งเปลี่ยน รูปแบบแพคเกจแล้วค่ะ!

ขนมแม่คุณ  (Kanom MaeKhun)
Thai Original Moon Cake

ขนมเปี๊ยะ ตำหรับชาววัง  "สูตรแป้งบาง หอม อร่อยเต็มคำ"
(ตัวแป้งจะเป็นชั้นๆ ก้นหอยค่ะ  อบควันเทียนจนหอม) 
-ไส้ถั่วล้วน(เจ)    -ไส้ถั่วไข่เค็ม    -ไส้ถั่วแดง    -ไส้เผือก

ขนาดบรรจุ  9 ลูก  (ลูกใหญ่กว่าเดิม ขนาดประมาณลูกปิงปอง)
ไม่ใส่วัตถุกันเสีย 100%    (บรรจุในถุงแวคแค่ม  พร้อมซองกันชื้น  ซิลกันอากาศ)
อายุในการเก็บ 1 เดือน (30วัน)   ตีวันผลิตและวันหมดอายุให้ทุกแพ็คค่ะ

จำนวนสั่งขั้นต่ำ   30  แพ็คขึ้นไป    ราคาขายส่ง  40 บาท

* กรุณาโทรสั่งขนมล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วัน 
เพราะเราทำสดใหม่วันต่อวัน ไม่มีการค้างไส้  ไม่เหม็นหืน  รับประกันความอร่อยค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติม 
02 982 3380(บ้าน)  / 086 994 6617(มือถือ)   คุณต้อมค่ะ

* ทางเราไม่มีบริการส่งนะค่ะ   นัดรับขนมได้ที่ ห้างไอทีสแคว์ (หลักสี่พล่าซ่าเก่า) ตรงแยกหลักสี่
หากอยู่ต่างจังหวัด สามารถส่งให้ได้ทาง รถทัวร์ หรือ รถตู้ค่ะ  (กรุณาสั่งขั้นต่ำ  100 กล่องค่ะ)

*

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012 : 15:15:02 »

รบกวนสอบถามผ่าน เมล์นะค่ะ Animatom28@yahoo.com นะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012 : 17:38:27 »

ขนมแม่คุณ  (Kanom MaeKhun)
Thai original Moon Cake

ขนมเปี๊ยะ ตำหรับชาววัง  "สูตรแป้งบาง หอม อร่อยเต็มคำ"
(ตัวแป้งจะเป็นชั้นๆ ก้นหอยค่ะ  อบควันเทียนจนหอม) 
-ไส้ถั่วล้วน(เจ)    -ไส้ถั่วไข่เค็ม    -ไส้ถั่วแดง    -ไส้เผือก

ขนาดบรรจุ  9 ลูก  (ขนาดประมาณลูกปิงปอง)
ไม่ใส่วัตถุกันเสีย 100%    (บรรจุในถุงแวคแค่ม  พร้อมซองกันชื้น  ซิลกันอากาศ)
อายุในการเก็บ 1 เดือน (30วัน)   ตีวันผลิตและวันหมดอายุให้ทุกแพ็คค่ะ

จำนวนสั่งขั้นต่ำ   30  แพ็คขึ้นไป    ราคาขายส่ง  39 บาท

* กรุณาโทรสั่งขนมล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วัน 
เพราะเราทำสดใหม่วันต่อวัน ไม่มีการค้างไส้  ไม่เหม็นหืน  รับประกันความอร่อยค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติม 
02 982 3380(บ้าน)  / 086-527-6881(มือถือ)  ต้อมค่ะ

หากอยู่ต่างจังหวัด สามารถส่งให้ได้ทาง รถทัวร์ หรือ รถตู้ค่ะ    (กรุณาสั่งขั้นต่ำ 100 กล่องค่ะ)

komgrit
Jr. Barista
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 12 กันยายน 2012 : 12:01:39 »

สนใจเปี๊ยะค่ะ ช่วยติดต่อกล้บด้วยค่ะ 0847035460
prangtip_a
Coffee Mania +
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012 : 21:23:08 »

ร้านอยู่ระยองค่ะ.. พอจะส่งได้ไหมค่ะ
e-mail : info@coffeeindy.in.th
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์