กาแฟนมสด

(1/2) > >>

cherdsiri212:
รบกวนถามเพื่อน ๆหน่อยค่ะ อยากขายกาแฟนมสดนะค่ะ ไม่ทราบใครขายกันบ้างค่ะ
แล้วต้องซื้อนมที่ไหนราคาถูกบ่างค่ะ หรือใครเปิดร้านกาแฟนมสด รบกวนตอบด้วยนะค่ะ
หาซื้อนมสด หรือเรียนที่ไหนได้บ้างค่ะ

LuPaNG:
ผมขายนมพลาสเจอไลย์นี้ถือว่าสดไหมครับ

หรือต้องไปรองเอาจากเต้าแม่วัวเลย

เจษฎ์™:
ที่จังหวัดมหาสารคามจะมี ฟามนมโคโคกก่อมาส่งให้ครับ ถุงละ 100 บาท ได้นม 5 กก

nattiyada:
อยู่จังหวัดไหนคะ ที่ร้านใช้นมฟาร์มสหกรณ์โคนมบ้านต้าเทิง เชียงรายค่ะ

deksilpa:
นมสดที่ต้องเอามาต้มนี่  ต้มแล้วอยู่ได้นานมั้ยครับdว่าจะเสียอ่ะ ..... หรือต้มแล้วต้องใช้ให้หมด   ^ ^ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป