หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  INDY Coffee Shop
| |-+  ร้านกาแฟอินดี้ “ภาคกลาง”
| | |-+ 

แนะนำ Ta-Kuii KaFae Modern

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: แนะนำ Ta-Kuii KaFae Modern  (อ่าน 4112 ครั้ง)
Coffee's Proud
Ta-Kuii KaFae Modern
Coffee Mania
*

« เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010 : 21:20:11 »

อืมม..SNACK BOX บ้านๆ ..
รบกวนขออีกชุดครับ

เจอที่งาน Together WE CAN สยามพาราก้อน ..!??!
มอคค่ามิ้นท์ ครับ

แวะไปชิมกาแฟโบราณโมเดิร์นกันครับ
แนะนำ "ข้าวกอ" สูตรเด็ดครับ
สำหรับท่านที่อยู่ในเขตซอยพิพัฒน์มีบริการส่งฟรีครับ
รับจัด SNACK BOX งานประชุม สัมมนา อบรม สอบ อีเว้น ภายใน ราคากันเอง
(รับทำตาม Order ที่สั่ง)

น่าทานไหมครับ
ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ครับ

SNACK BOX กุ้ยช่าย+เครื่องดื่ม

กุ้ยช่าย 6 รส 6 สี
กะหล่ำม่วง  แครอทมันแกวกุ้ง  หน่อไม้กุ้ง  เผือก แป้งห่อผัก  ผักผสมแป้ง
ชิมมาแล้วครับ หอเจี๊ยะ แซบ อีหลี เนาะ

กาแฟโบราณโมเดิร์นทำกาแฟอะไรได้บ้าง?

โกโก้  ชาเขียว สูตรพิเศษ?

ข้าวกอ คือ อะไร?

ผ่านไปแถวสาธรซอย 8 ก็แวะชิม หรือโทรสั่งได้ครับ

nudream
Jr. Barista
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010 : 12:05:31 »

เอ มองไม่เห็นรูปเลยน่ะค่ะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010 : 17:58:14 »

โพสไม่ค่อยเก่ง ต้องขอโทษด้วยครับ
ผ่านหน้า สาธร วิลล่า มาร์เก็ต ลองแวะมาชิมได้ครับผม
หรือโทรสั่งก็ไ้ด้ค่ะ ที่ 086-215-2134
baiyar
Full Barista

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010 : 19:53:47 »

เสียดายรูปไม่ขึ้นครับ อยากเห็นรูปจัง
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010 : 08:55:48 »

คิดว่าคงจะโพสรูปใหญ่เกินไปต้องขอโทษด้วยครับ

ช่วยกันค้นหาคำตอบกันดีไหม

"ข้าวกอ" ?  คือ ..................................

ใครตอบได้รับรางวัลฟรี 1 แก้ว ที่ร้านตากุ่ย ครับ

รับรางวัล 1 แก้ว แล้วต้องชิมทันที รบกวน ติ ชม ด้วยนะครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์