หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  Coffee Talk's
| |-+  จิบกาแฟคุยกัน
| | |-+ 

แจ้งลบกระทู้อย่างไรคะ

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: แจ้งลบกระทู้อย่างไรคะ  (อ่าน 439 ครั้ง)
2handbakery
Coffee Mania +
*

« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2017 : 11:59:16 »

สวัสดีค่ะ

เราเป็นมือใหม่นะคะ ส่วนมากจะสิงอยู่ตามกระทู้สินค้ามือสองอ่ะค่ะ
เพราะเราโพสขายของเบเกอรี่มือสองเตรียมกั้นห้องทำโรงงานค่ะ
ทีนี้เราขายสินค้าได้แล้ว 1 อย่าง กับต้องการลดราคาของที่ยังไม่ได้ขาย 2 อย่าง คือเครื่องซีลถุง กับ เตาอบแก๊สควบคุมไฟฟ้า 2 ถาด แต่ตั้งกระทู้ไปเมื่อราวๆอาทิตย์ที่แล้วค่ะ
จึงขอคำแนะนำในการลบกระทู้ค่ะ เพราะเคยกดแจ้งลบแล้วแจ้งไม่ได้เลยค่ะ
เราไม่กล้าตั้งกระทู้ใหม่เลยเพราะเกรงใจมากๆ กลัวห้องขายของรกเพราะกระทู้ของเราอ่ะค่ะ แต่ต้องการขายของออกจริงๆ เพราะเราติดฟลิ์มกรองแสงที่กระจกแล้ว แถมวันนี้แฟนไปคุยกับช่างแล้วค่ะ
หรือว่า ระหว่างนี้สามารถโพสกระทู้ใหม่ได้เลยหรือเปล่าคะ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ เกรงใจจริงๆค่ะ

กดตรง แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะค่ะ ทั้งแบบใส่คำแนะนำและไม่ใส่เลยค่ะ จริงๆแล้วควรทำอย่างไรคะ

Webmaster
Cѳғғee Gangster
Coffee Mania

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2017 : 18:47:18 »

ถ้าเป็นเจ้าของกระทู้ คลิ๊กแจ้งที่ “แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล” ได้เลยครับ
mintira
Coffee Mania +
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017 : 20:40:08 »

สวัสดีค่ะ เจอปัญหาเหมือนกันค่ะ
ขายเครื่องกาแฟได้แล้วจึงอยากลบกระทู้ค่ะ
แจ้งให้ลบตามคำแนะนำด้านบน แต่ยังไม่ลบเลยค่ะ (น่าจะประมาณ 4-5 วันค่ะ)
รบกวนแนะนำด้วยนะคะ เป็นเจ้าของกระทู้เองค่ะ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์