หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  INDY Coffee Shop
| |-+  ร้านกาแฟอินดี้ “กรุงเทพฯ และปริมณฑล”
| | |-+ 

ขออนุญาตแนะนำ ร้านนมสด มังค์กี้นมสด ซ.ศรีนครินทร์ 42 ถนนศรีนครินทร์ กรุงเทพ กทม

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: ขออนุญาตแนะนำ ร้านนมสด มังค์กี้นมสด ซ.ศรีนครินทร์ 42 ถนนศรีนครินทร์ กรุงเทพ กทม  (อ่าน 2321 ครั้ง)
monkeymilkshop
Coffee Mania
*

« เมื่อ: 08 กันยายน 2015 : 23:08:29 »

ขออนุญาตแนะนำร้านนมสด มังค์กี้นมสด มีทั้งเมนูนมสด น้ำดื่มผสมโซดา รวมทั้ง ขนมปังนึ่ง สังขยา ปังปิ้ง และอื่นๆ เปิดให้บริการ 15.00-22.00 ทุกวัน ซ.ศรีนครินทร์ 42 ถนนศรีนครินทร์ ติดต่อสอบถามได้ ที่ 0869999727
ขอบพระคุณค่ะ
ขอให้สุขกายสบายใจ ร่ำรวยๆ
ขยันคิดดี ทำดีกันต่อไปค่ะ
(ต้องขออภัยหากมีอะไรไม่ถูกใจค่ะ ^__^)

แผนที่ร้าน ค่ะ ซอยศรีนครินทร์ 42 ถนนศรีนครินทร์ ค่ะ
Google Map ตาม link ค่ะ

ร้าน นม นมสด กาแฟ ชา ขนมปังสังขยา ใบเตย ขนมปังปิ้ง เนยสด เนยน้ำตาล
กทม กรุงเทพ (อ่อนนุช สุขุมวิท ศรีนครินทร์ ซีคอน พาราไดซ์ สวนหลวง บางนา

https://goo.gl/maps/nQeYA

www.facebook.com/monkeyfreshmilk

www.facebook.com/Monkeymilkbread

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กันยายน 2015 : 07:30:35 โดย monkeymilkshop » บันทึกการเข้า
Monkeymilk
Coffee Mania +
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2015 : 23:13:56 »

ขอบพระคุณค่ะ
ขอให้สุขกายสบายใจ ร่ำรวยๆ
ขยันคิดดี ทำดีกันต่อไปค่ะ
(ต้องขออภัยหากมีอะไรไม่ถูกใจค่ะ ^__^)

แผนที่ร้าน ค่ะ ซอยศรีนครินทร์ 42 ถนนศรีนครินทร์ ค่ะ
Google Map ตาม link ค่ะ

ร้าน นม นมสด กาแฟ ชา ขนมปังสังขยา ใบเตย ขนมปังปิ้ง เนยสด เนยน้ำตาล
กทม กรุงเทพ (อ่อนนุช สุขุมวิท ศรีนครินทร์ ซีคอน พาราไดซ์ สวนหลวง บางนา

https://goo.gl/maps/nQeYA

www.facebook.com/monkeyfreshmilk

www.facebook.com/Monkeymilkbread

Monkeymilk
Coffee Mania +
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2015 : 23:17:34 »

สร้าง ธุรกิจ สร้างรอยยิ้ม และมิตรภาพ จ๊ะ

ขอบคุณจ้า ขอให้สุขภาพแข็งแรง สุขกายสบายใจร่ำรวยๆ ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยจ๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2015 : 23:20:31 โดย Monkeymilk » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์