หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  INDY Coffee Shop
| |-+  ร้านกาแฟอินดี้ “กรุงเทพฯ และปริมณฑล”
| | |-+ 

ขออนุญาติแนะนำ..ร้านกาแฟเล็กๆบรรยายอบอุ่นในชุมชนตลาดไท..ปทุมธานีครับ

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำ..ร้านกาแฟเล็กๆบรรยายอบอุ่นในชุมชนตลาดไท..ปทุมธานีครับ  (อ่าน 7520 ครั้ง)
geawclarte
Coffee Mania +
*

« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2014 : 12:25:55 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ..เรา..ร้านกาแฟสดกลาร์เต้ ค๊อฟฟี่ เป็นร้านกาแฟในสไตล์อินดี้เล็กๆ ตั้งอยู่ในชุมชนตลาดไทที่อยู่ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิต อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เปิดให้บริการปีนี้ย่างเข้าปีที่8แล้วครับ เป็นร้านที่ตกแต่งแบบง่ายๆเน้นบรรยากาศอบอุ่นสบายๆเป็นกันเอง เน้นเรื่องการใช้เมล็ดกาแฟและวัตถุดิบต่างๆที่มีคุณภาพดี เพื่อชงเป็นเครื่องดื่มที่มีรสชาติดีเพื่อบริการลูกค้าทุกท่าน และเน้นการปรุงรสชาติให้ถูกปากลูกค้าทุกท่านเป็นหลัก เพื่อให้ลูกค้าได้รับความพอใจที่สุดกับเครื่องดื่มแก้วโปรด..เพิ่มความเป็นกันเอง ทำให้ท่านรู้สึกเสมือนว่านั่งจิบกาแฟสดรสชาติดีๆอยู่ที่บ้านท่านเอง เรายังมีเมนูเครื่องดื่มอีกหลากหลายเป็น100รายการไว้บริการเพิ่มเติม อาทิ ขนมปังปิ้งเนยสดราดหน้าท๊อปปิ้งต่างๆ เบเกอรี่โฮมเมด ชานมไต้หวันไข่มุก สมู๊ทตี๊น้ำผลไม้สด ไอศครีมแสนอร่อย..แล้วแวะมานะครับ.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
 ยิ้ม ยิ้ม :)เทปรายการ "สนุตลาดแตก ทางช่อง9" มาเยี่ยมชมและเล่นเกมสนุกๆกับทางร้านเรา เมื่อ 21/3/57 ที่ผ่านมานี้ครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
.... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ..ขอบคุณที่ติดตามชมครับผม ยิ้ม ยิ้ม
geawclarte
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2014 : 15:21:31 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
โปรโมรชั่นใหม่..ทางร้านครับผม..
ยิ้ม ยิ้ม
geawclarte
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2014 : 13:01:36 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆโปรโมรชั่น!!..ต้อนรับปีใหม่2558 ครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ...ยินดีต้อนรับทุกท่าน Happy new years น้าคร้าบ.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Prionailuruz
Coffee Lover
Coffee Mania
*

letitbrewz.blogspot.com

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2014 : 22:09:37 »

อยากไปจัง

letitbrewz.blogspot.com
geawclarte
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2014 : 14:59:32 »

ยิ้มกว้างๆ :Dขอบคุณครับ ถ้าว่างๆเชิญน้าคร้าบ ยินดีต้อนรับเสมอ.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
geawclarte
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 มกราคม 2015 : 16:41:25 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆสวัสดีปีใหม่ครับ..มีความสุข สมหวังดั่งใจกันทุกๆท่านเลยน้าคร้าบ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
                                                 ...จากเรา ร้านกาแฟกลาร์เต้ ค๊อฟฟี่...

geawclarte
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015 : 13:28:01 »

ขออนุญาติupข้อมูลครับผม
geawclarte
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015 : 13:44:04 »

ยิ้ม ยิ้ม..ทางร้านขอฉลองๆก่อนล่วงหน้าคร้าบบผม!!.. ยิ้ม ยิ้ม
               ..ด้วย "23ตุลาฯ58"ที่จะถึงนี้ ..
..เป็นวันครอบรอบเราเปิดร้านจะครบ 8 ปีเต็มแล้วคร้าบ
..ทางร้านจึงขอขอบคุณท่านลูกค้าที่รัก..ด้วยการปรัปลุคร้านครั้งใหญ่กันไปเลยครับ
เพื่อเพิ่มความสะดวกสบายแก่ท่านลูกค้าทุกท่านได้รับความสะดวกสบายมากที่สุด หวังว่าทุกท่านคงชอบน้าคร้าบผม..ขอบคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม

geawclarte
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2016 : 02:40:15 »

เชิญชมร้านเราแบบโมฯมาใหม่เยยคร้าบผ๊ม^^จากลิ้กค์ข้างล่างนี้ เชิญคลิ๊กลิ้งค์ ได้เลยคร้าบ please!!! ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

https://youtu.be/zHFZhryyHMQ

...หวังว่าทุกท่านคงชอบน้าครับ แล้วว่างๆแวะมาเยียนเราบ้างน้าครับ...ยินดีต้อนรับครับผ๊ม.. ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2016 : 15:39:25 โดย geawclarte » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์