หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  Coffee Talk's
| |-+  จิบกาแฟคุยกัน
| | |-+ 

สวัสดีครับ มาแนะนำตัว

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: สวัสดีครับ มาแนะนำตัว  (อ่าน 1780 ครั้ง)
Atichart
Coffee Mania +
*

« เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2014 : 17:21:58 »

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่กำลัง จะวางแผนเปิดร้านกาแฟ  ที่หัวหิน  เป็นบ้านเก่าตัวเอง บ้านไม้มีเนื้อที่ 50 ตรว ติดตรงที่ ไม่ติดถนนใหญ่. แต่เข้าซอย 20เมตร 

เข้ามาอ่าน จบ 49 หน้าเหลือ กระทู้เก่า ยังไม่ได้อ่าน ได้ความรู้มากมายจากเวปนี้มากๆเลยครับ.  วางแผน จะซื้อเครืองชง พร้อมเรียนไว้เรียบร้อย 

แต่ผม มีเรื่องที่จะรบกวน ถามนิดหน่อยครับ.

1. งานกาแฟ จัดประมาณช่วงเดือนไหนครับ
 2. โปรโมชั่นในงาน. จะแตกต่างกว่าไหมครับ เรื่องราคา หรืออื่นๆ

สุดท้าย ยินดีที่ได้รู้จักเวปนี้ แล้วยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับผมชื่อป๋องครับ ^^

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์