หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  INDY Coffee Shop
| |-+  ร้านกาแฟอินดี้ “กรุงเทพฯ และปริมณฑล”
| | |-+ 

ว่างๆ ผ่านมาแถวสวนผัก แวะจิบกาแฟกันบางนะค่ะ บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง เพลงเพราะๆ

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
โพลล์
คำถาม: ขอบรสชาติใด
เข้ม   -0 (0%)
มัน   -0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้ชง หัวข้อ: ว่างๆ ผ่านมาแถวสวนผัก แวะจิบกาแฟกันบางนะค่ะ บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง เพลงเพราะๆ  (อ่าน 5694 ครั้ง)
wichai10
Coffee Mania +
*

« เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013 : 21:28:06 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2013 : 21:37:39 โดย wichai10 » บันทึกการเข้า
vegotban
Jr. Barista
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013 : 16:22:11 »

ขยิบตา ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ร้านก็สวย ดีนะ .... แต่ ต้นไม้เยอะไป ไหม น้า อิอิ

Post by Sad Ben Ounder SBO
wichai10
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015 : 14:04:42 »

สวัสดีค่ะ  ท่านที่่ผ่านไปผ่านมา ย่านสวนผัก เชิญแวะชิม กาแฟ ชิมบรรยากาศชิวๆ ได้นะค่ะ (ติดกับร้านเฮือนลำพูน)
ขอบอกนะค่ะ ว่าตอนนี้ต้นไม้ดูเยอะกว่าเดิมอีกค่ะ เรามี เครื่องดื่ม, เค้ก, อาหารอร่อยๆ บริการท่านค่ะ

wichai10
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015 : 14:06:28 »

ดอกสร้อยอินทนิน กำลังงามมากค่ะ สีม่วง ถ่ายรูปตัวอย่างให้ชมค่ะ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์