หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  Coffee Services
| |-+  "INDY" Bakery Cafe
| | |-+ 

*ไม่ได้รับทำแล้วค่ะ* Homemade cookies & Chocolate cake คุณภาพเยี่ยม

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: *ไม่ได้รับทำแล้วค่ะ* Homemade cookies & Chocolate cake คุณภาพเยี่ยม  (อ่าน 5039 ครั้ง)
Whisk List
Freshly baked from home's oven
Coffee Mania +
*

« เมื่อ: 18 มีนาคม 2012 : 11:05:21 »

Whisk List โฮมเมดเบเกอรี่คุณภาพระดับพรีเมี่ยม คลิกเลย www.facebook.com/mywhisklistเราให้ความสำคัญกับวัตถุดิบคุณภาพชั้นดีและรสชาติที่ใช่มาเป็นอันดับหนึ่ง ขนมทุกชนิดใช้เนยสดแท้และไม่ใส่สารกันบูดค่ะ

สำหรับคุกกี้ เรามีให้เลือก 3 ขนาด คือ กล่องเล็ก กล่องใหญ่ และถังสำหรับ 1 กิโลค่ะ สามารถเลือกได้จาก 3 รสชาติ คือ cornflake/ crunchy white chocolate/ oat meal

Chocolate cake with fudge frosting เราใช้ช็อกโกแลตและผงโกโก้คุณภาพดีจากสวิส เนื้อเค้กนุ่ม หน้านิ่ม รสชาติเข้มข้นค่ะ
มีให้เลือก 2 ขนาด กล่องเล็กและกล่องใหญ่ค่ะ

ท่านใดสนใจสามารถติดต่อสอบถามได้ที่ un_jr@hotmail.com หรือ www.facebook.com/mywhisklist ค่ะ
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2016 : 11:08:23 โดย Whisk List » บันทึกการเข้า

โฮมเมดเบเกอรี่แบบ made to order ไม่มีหน้าร้านค่ะ เปิดรับออเดอร์เป็นรอบๆ ทำสดใหม่ ไม่มีทำค้างสต็อกแล้วส่งให้ลูกค้าค่ะ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์