หน้าแรกเว็บร้อยตะวัน แรงบันดาลใจ รายละเอียดและวิธีการสั่งซื้อกาแฟร้อยตะวัน สาระและเรื่องราวดีๆ จากร้อยตะวัน ข้อมูลดีๆ ตั้งแต่ปี 2002-2009 แวะมาเยี่ยมชมแล้วก็เขียนอะไรสักหน่อยนะจ๊ะ มาเที่ยวจันทบุรีก็มาตามแผนที่ได้เลย ยินดีให้บริการทุกท่านครับ
Roytawan Coffee Forum ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

ยินดีต้อนรับคุณบุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

+  Roytawan Coffee Forum
|-+  Coffee Talk's
| |-+  หนึ่งถ้วยกาแฟนี้สำหรับเธอ
| | |-+ 

แก้วนี้เพื่อขอบคุณคุณเล้งกับคุณ coffeesirครับ

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้ชง หัวข้อ: แก้วนี้เพื่อขอบคุณคุณเล้งกับคุณ coffeesirครับ  (อ่าน 4429 ครั้ง)
Po Corner
We love Bosco!
Master Barista

« เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 14:19:36 »

เมื่อสาม-สี่เดือนก่อนผมยังเทอาร์ทไม่เป็น แล้วคุณเล้งกับคุณ coffeesir ก็แวะมาร้านพร้อมกันโดยไม่ได้นัดหมายครับ ผมได้รับคำแนะนำหลายอย่างจากทั้งสองท่าน จากนั้นก็ฝึกด้วยตัวเองเรื่อยมา วันนี้ถึงจะยังเทไม่นิ่ง ออกแนวลูกผีลูกคน แต่ก็เอามาส่งเป็นการบ้านให้ตรวจดูพัฒนาการครับ อันรูปหัวใจเป็นโกโก้ อันที่ 2 เป็นลาเต้ครับ

l e n g
กาแฟ พาไปพบมิตรภาพ
Speciality
Pro Barista

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 16:45:29 »

ดีใจด้วยครับ ให้กำลังใจกันต่อไปน้า  ยิ้มกว้างๆ

คุณภาพ คือ ข้อแตกต่าง
Po Corner

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 20:34:21 »

เดี๋ยวว่าวันที่ 2 จะไปงานที่เมืองทองคุณเล้งไปวันไหนครับ

manasakt
Coffee Mania +
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 21:55:36 »

ขยันซ้อมจริงเลยนะครับ.....เป็นกำลังใจให้เสมอ
Po Corner

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 23:06:45 »

ขอบคุณครับ  ยิ้มกว้างๆ

Sense Cafe
Full Barista

"" Coming SooN... ""

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012 : 23:50:05 »

เยี่ยมครับ
Po Corner

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 มีนาคม 2012 : 12:03:26 »

เยี่ยมครับ

คุณบาสพฤหัสนี้ 10 แพ็คครับ  ยิงฟันยิ้ม

นัดส่งของที่เดิม หึหึ  เจ๋ง

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์